![](https://agri.srru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/358106997_254690490606088_8022888508436239207_n.jpg)
คณะเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร จัดพิธีทำบุญวันสถาปนาคณะเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร ครบรอบ 7 ปี โดยมี รองศาสตราจารย์ดร.นิติพัฒน์ พัฒนฉัตรชัย คณบดีเป็นประธานและในการนี้ได้รับความอนุเคราะห์จากผู้ทรงคุณวุฒิ คุณสตาร์ ดรุมาศ มอบพ่อพันธุ์แพะ พันธุ์บอร์ จำนวน 1 ตัวให้กับคณะเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตรสำหรับใช้ในจัดการเรียนการสอน