![](https://agri.srru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/432749418_393572150092371_2338114340539530082_n.jpg)
วันที่ 20 มีนาคม 2567 เวลา 13.00 น. ณ ห้องประชุมอาคารอเนกประสงค์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
อาจารย์ว่าที่ร้อยตรีไพฑูรย์ ทองสุข รองคณบดีคณะเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ บุคลากรและนักศึกษาเข้าร่วม การประชุมเชิงปฏิบัติการและการนำเสนอโครงการย่อยออมสินยุวพัฒน์รักษ์ถิ่น ประจำปี 2567