![](https://agri.srru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/434162701_396953686420884_3203434190172652306_n.jpg)
วันที่ 26 มีนาคม 2567 รศ.ดร.นิติพัฒน์ พัฒนฉัตรชัย คณบดีคณะเกษตรและอุตสาหกรรมเกษตร พร้อมด้วย อาจารย์เพชรรัตน์ พรหมทา หัวหน้าสำนักงานคณบดี เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ “การลงนามเอกสารอิเล็กทรอนิกส์ด้วยลายมือชื่อดิจิทัล” สำหรับผู้บริหาร ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 อาคาร 28 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
จัดโดย : งานเทคโนโลยีสารสนเทศ สำนักวิทยบการฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์